เมนูหลัก

บุคลากร - ส่วนราชการ

ผู้บริหารส่วนราชการ

  • นายมนตรี สุพรรณ

    ปลัดเทศบาล

  • นางสาวสมใจ นิติสกุลชัย

    รองปลัดเทศบาล



สำนักงานปลัด

  • นางณัฐนาฒย์ แป้นเกิด

    หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล

  • นายปัญญา สุจริต

    หัวหน้าฝ่ายปกครอง

  • หัวหน้าฝ่ายธุรการ

  • จ่าเอกธนนันท์ อินทร์ขาว

    หัวหน้าฝ่ายป้องกันฯ

  • นางสาวจุไรรัตน์ แก้วสมบัติ

    นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

  • นางธนัชพร พินิตตานนท์

    นักจัดการงานทะเบียนฯชำนาญการ

  • นายสมชาย ไทยปิยะ

    นักจัดการงานทะเบียนฯชำนาญการ

  • สิบเอกอนุชิต เรืองธนากร

    นักจัดการงานเทศกิจฏิบัติการ

  • นายสยมพร สดากร

    เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน

  • เจ้าพนักงานทะเบียน

  • นายสมเกียรติ คัชมาตย์

    เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน

  • นายธีรชาติ จันทร์แรง

    เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน

  • นางผการัตน์ ผิวสะอาด

    เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน

  • นางสาววิภาวรรณ คันธภิรมย์

    นักวิชาการตรวจสอบภายใน

  • พ.จ.อ.สังเวียน อุดแก้ว

    เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน

  • นายสุทัศน์ โพธิ์สุ่ม

    เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยชำนาญงาน

  • นายชัยรัตน์ สุขเขียว

    เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยชำนาญงาน

  • จ่าเอกกมนทรรศน์ พรหมคุณากร

    เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยชำนาญงาน

  • นายสมพงษ์ เสริมอรุณพงษ์

    เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยชำนาญงาน

  • นายทินกร ชูชีพ

    เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยชำนาญงาน

กองคลัง

  • นางคณิตฐา รัตนาคม

    หัวหน้าฝ่ายแผนที่ภาษีฯ รก.ผู้อำนวยการกองคลัง

  • หัวหน้าฝ่ายพัฒนารายได้

  • นางคณิตฐา รัตนาคม

    หัวหน้าฝ่ายแผนที่ภาษีฯ

  • หัวหน้าฝ่ายบริหารงานทั่วไป

  • นางสุนีย์ บัวสมบูรณ์

    เจ้าพนักงานการเงินฯชำนาญงาน

  • เจ้าพนักงานการเงินฯชำนาญงาน

  • นางสาวพัชรี เต็มเปี่ยม

    เจ้าพนักงานพัสดุชำนาญงาน

  • นางสาวชญาภา โง่นใจรัก

    เจ้าพนักงานพัสดุปฏิบัติการ

  • นางสาวสุวรรณา ฤทธิเดช

    เจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้ชำนาญงาน

  • นางสาวชวนพิศ อินทรเจริญ

    เจ้าพนักงานการคลังชำนาญงาน

  • นางชนิกานต์ สดากร

    นักวิชาการจัดเก็บรายได้ปฏิบัติการ

  • นางพรรญาวรรณ ปัญญาอินทร์

    เจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้ชำนาญงาน

กองช่าง

  • นายจิรวัฒน์ ส่งศรี

    หัวหน้าฝ่ายการโยธา รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองช่าง

  • นายจิรวัฒน์ ส่งศรี

    หัวหน้าฝ่ายการโยธา

  • นายช่างโยธา

  • นายนเรศ ทองคำ

    นายช่างสำรวจชำนาญงาน

  • นางสาวณัชชา ศรีโชติ

    นายช่างเขียนแบบชำนาญงาน

  • นายมนตรี ส่งศรี

    นักวิชาการส่วนสาธารณะชำนาญการ

  • นายฉัตรกูล อนันทนาธร

    นายช่างไฟฟ้าชำนาญงาน

  • นายช่างโยธา

  • นางพิณทอง ชัยรัตน์

    เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน

กองการศึกษาฯ

  • ว่าที่ร้อยเอกพรสถิตย์ บุพศิริ

    ผู้อำนวยการกองการศึกษา

  • นางสาวกนกวรรณ ทรงวิจิตร

    นักสันทนาการชำนาญการ

  • นางฐนวรรณ ชั้นเจริญ

    นักวิชาการศึกษาชำนาญการ

  • นางสาวไพลิน วัฒนชัยยงค์

    เจ้าพนักงานการเงินฯปฏิบัติงาน

  • นางสาวปัฏฐยา จุมพล

    เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน

กองสาธารณสุขฯ

  • นายพงษ์สรรค์ ปูยอดเครือ

    ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขฯ

  • นายอนุชา สีดาวงษ์

    นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ

  • นางสาวพักตร์วิภา โพธิ์ทอง

    พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ

  • นายกริช เหล็กมูล

    สัตวแพทย์ปฏิบัติงาน

  • นางชุลีพร ศรีพงษ์พิจิตร

    นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ

กองสวัสดิการสังคม

  • นางสาวเกษร พิษอ่อน

    นักพัฒนาชุมชนปฏิบัติการ รก.ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม

  • หัวหน้าฝ่ายสังคมสงเคราะห์

  • นางสาวเกษร พิษอ่อน

    นักพัฒนาชุมชนปฏิบัติการ

  • นางสาวศันสนีย์ สุทธิวนาสันต์

    เจ้าพนักงานการเงินฯชำนาญงาน

กองวิชาการและแผนงาน

  • นางสาวสมใจ นิติสกุลชัย

    รองปลัดเทศบาล รักษาการ ผู้อำนวยการกองวิชาการและแผนงาน

  • นายณัฐวัฒน์ บุญฤทธิ์

    หัวหน้าฝ่ายแผนงานและงบฯ

  • นายไพฑูรย์ ปัญญาอินทร์

    หัวหน้าฝ่ายบริการและเผยแพร่ฯ

  • นางธนธรณ์ บุญยืน

    หัวหน้าฝ่ายบริหารงานทั่วไป

  • นายอนุวัฒน์ กอบธัญญการณ์

    หัวหน้าฝ่ายนิติการ

  • นางสาววรีพร บุญวัฒน์

    นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ

  • นางสาวรวิปรียา ศิลปคุณ

    นิติกรปฏิบัติการ

  • นางสาวหทัยชนก จันทร์วงศ์

    นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ





0.01s. 1.00MB